JoeyZambola โพสต์เมื่อ 2015-9-26 10:28:36

ขี้เลื่อยที่ใช้ทำอาหารหนอนด้วงกว่างเป็นขี้เลื่อยแบบไหน

ขี้เลื่อยที่ใช้ทำอาหารหนอนด้วงกว่างเป็นขี้เลื่อยขี้เลื่อยแบบหยาบได้มั้ยครับ หรือต้องเป็นขี้เลื่อยฝุ่นเท่านั้น แล้วจำกัดมั้ยครับว่าต้องเป็นขี้เลื่อยของไม้ชนิดไหนบ้าง
มือใหม่ครับ รบกวนผู้รู้ช่วยตอบที

nuning โพสต์เมื่อ 2018-4-18 14:52:35

ขอบคุณที่เอาวิธีการทำอาหารขี้เลื่อย มาฝากกันเลยนะค่ะ ซึ่งการที่เราจะทำหาอหารขี้เลื่อย นั้นอยากจจะไม่ยากเลยค่ะ    royal1688  
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: ขี้เลื่อยที่ใช้ทำอาหารหนอนด้วงกว่างเป็นขี้เลื่อยแบบไหน