Siambeetle forum

ชื่อกระทู้: แนะนำตัวครับ [สั่งพิมพ์]

โดย: victorpeam    เวลา: 2013-8-28 13:32:22     ชื่อกระทู้: แนะนำตัวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย victorpeam เมื่อ 2013-8-28 14:05

สวัสดีครับ
ผมชื่อ ภีมร์ พรหมกูล ชื่อเล่นก็ ภีมร์ นั่นแหละครับ : ) อ่านว่าพีมนะครับเกิดวันที่ 7 เมษายน 2541
อยู่จังหวัด อุดรธานีครับ
เรียนที่ วิทยาลัย เทคนิคอุดรธานี
ด้วงที่ชอบ ก็น่าจะเป็น คีม นีโอดำยักษ์ และก็ เฮอร์คิวลิส ครับ ขวัญใจเลยครับ ผมว่าทุกคนสนใจในเจ้าตัวนี้ สมัยก่อนแพงมาก เว็บนี้ประมาณ 1500 ^^"
เคยเลี้ยง ด้วงคีมอะไรก็จำไม่ได้เหมทอนกันครับ ตัวเล็กๆ ครับ กี่คอกก็ไม่ใหญ่ 5 5 พันธุ์ นี้จำได้ว่า ทำยังไงก็ใหญ่ลำบาก ไรคี่ป่ะครับ จำไม่ได้ แล้วก็ ด้วงกว่างญี่ปุ่น เลี้ยงได้ประมาณ 60+ มั้งครับ
สวัสดีครับ ครั้งนึงในชีวิตตอนอายุ 12 ปี ผมเคยหลงไหล ในสิ่งนี้และเริ่มเลี้ยงมัน จนผมประสบกับความผิดหวังผมจึงหยุดทำร้ายสิ่งนี้ เพราะผมยังไม่พร้อม แต่เมื่อผ่านมา 3 ปีผมกลับมาในเว็บนี้อีกครั้งครับ ผมจำใครไม่ไดหรอกครับนอกจากพี่บิน ^^ ที่ผมเคยสั่งด้วง จากพี่เค้าแค่คนเดียวยังไงก็ฝากตัวด้วยครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Siambeetle forum (http://www.siambeetle.com/bbs/) Powered by Discuz! X2