Siambeetle forum

ชื่อกระทู้: เรื่อง กรณี จองด้วงคีมคาสทานิคัลเลอร์ซ้ำ [สั่งพิมพ์]

โดย: Kannzz_beetle    เวลา: 2014-4-23 09:52:10     ชื่อกระทู้: เรื่อง กรณี จองด้วงคีมคาสทานิคัลเลอร์ซ้ำ

อยากได้คำตอบครับ เมื่อวาน ลองสอบถามพี่บินดูแล้ว ตกลงยังไงครับ??

โดย: Kannzz_beetle    เวลา: 2014-4-23 16:30:55

เรื่องจบแล้วครับ ขอลบกระทู้
โดย: admin    เวลา: 2014-4-24 12:57:45

ถ้าสนใจจะซื้อนะครับ
บางทีมีสายติดต่อเข้ามา หรือว่าแชทเข้ามาจำนวนมากครับ อาจทำให้พนักงานที่ดูแลตรงนี้พลาดกันได้
ถ้ามาดูแชทในไลน์หรือเฟซบุ๊คของร้าน มีน้องทักเข้ามาซื้อไม่ต่ำกว่า 30 คนนะครับ
และบางคนก็บอกว่าจองแล้ว เอาแน่ๆ แต่สุดท้ายก็เงียบหายไป
ทำให้ทางร้านเสียโอกาสในการขายให้กับลูกค้ารายอื่นที่สนใจ

ถ้าจะให้ชัวร์ ตัวไหนที่มีคนต้องการเยอะๆ แนะนำว่าให้โทรเข้ามาโดยตรงเลยครับ เพราะถ้าพี่ที่ขายรับโทรศัพท์ไว้จะบันทึกในสมุดขาย ซึ่งจะทำให้เราไม่พลาดตัวที่ต้องการไป
และรีบชำระให้เร็วที่สุด เพื่อยืนยันว่าต้องการด้วงตัวนั้นจริงๆครับ
โดย: admin    เวลา: 2014-4-24 12:59:45

กระทู้นี้ไม่ลบนะครับ
อยากให้ได้อ่านกันทุกคน
และอยากให้เข้าใจทางพี่ๆที่จัดการขายด้วยครับ
เราก็ปรับปรุงและทำให้ดีที่สุดครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Siambeetle forum (http://www.siambeetle.com/bbs/) Powered by Discuz! X2