Siambeetle forum

ชื่อกระทู้: แนะนำตัวครับผม [สั่งพิมพ์]

โดย: beetles    เวลา: 2012-4-26 12:06:06     ชื่อกระทู้: แนะนำตัวครับผม

สวัสดีครับ หลายๆคนอาจจะรู้จักผม แต่ก็มาแนะนำอีก
ชื่อ วศิน นามสกุล ดีสิทธิ์
ชื่อเล่น เบ็นซ์ (Benz)
อายุก็ เกิด 12 ก.ค. ปี 40 ไปคำนวนกันเอาเองนะครับ
อยู่กรุงเทพนะครับ เรียนที่ รร.วัดสุทธิวราราม
ด้วงที่ชอบก็เยอะ แต่ติดใจถึงทุกวันนี้คือ กว่างญี่ปุ่น หรือ มูชิคิงนี่แล่ะครับ ตัวจุดประกายการเลี้ยงด้วงให้ผม
ด้วงที่เคยเลี้ยงก็มีเยอะครับ ฟันเลื่อย สามเขาแอตลาส กว่างญี่ปุ่น และอีกเยอะครับ
ก็ส่วนตัวเป็นคนง่ายๆ ไม่ค่อยมีอะไรมาก ให้คำปรึกษาในด้านการเลี้ยงได้นะครับ แต่ก็ไม่เยอะขนาดว่าจะบอกได้ทุกเรื่องนะครับ  แล้วก็ตัวเองเป็นคนปากไวคือจะพูดอะไรก็ออกไปเลย อารมณ์ร้อน ชอบพูดตรงๆอะนะครับ ไม่ชอบพุดอ้อมค้อมให้เสียเวลา ส่วนตัวเป็นคนที่ไม่ค่อยชอบคนที่ไม่มีความจริงใจ ไม่ชอบอะไรที่เป็นการหลอกคนอื่น แล้วก็ส่วนตัวเป็นคนเล่นดนตรีครับ เล่นกีตาร์อยู่ ว่างๆมาเล่นด้วยกันก็ได้ครับ

ฝากเนื้อฝากตัวกับเว็บนี้ด้วยนะครับ

โดย: nathakul    เวลา: 2012-4-26 12:11:52

สวีสดีครับ ผมชื่อต้นไผ่ อายุ 11 นะครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
โดย: beetlecrazy    เวลา: 2012-4-26 12:31:04

ดีครับ
โดย: admin    เวลา: 2012-4-26 13:31:05

ยินดีต้อนรับครับ

ยินดีต้อนรับสู่ Siambeetle forum (http://www.siambeetle.com/bbs/) Powered by Discuz! X2